กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (7 มี.ค66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางศุภลักษณ์ ธนธรรมสถิต ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ พร้อมรองหัวหน้าและเจ้าหน้าที่กลุ่มอนามัยแม่และเด็ก ติดตามการดำเนินงานและเยี่ยมเสริมพลังการดำเนินงานศูนย์สาธิตส่งเสริมพัฒนาการทักษะสมองเด็กปฐมวัย เพื่อเป็นการกำกับติดตาม ทบทวนและควบคุมคุณภาพการดำเนินงาน พร้อมทั้งรับทราบผลการปฏิบัติงาน ปัญหาอุปสรรค และแลกเปลี่ยนเรียนรู้ร่วมกันในการพัฒนางานให้เป็นไปตามแผนที่วางไว้และได้ตามมาตรฐานสถานพัฒนาเด็กปฐมวัยแห่งชาติต่อไป