กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (3 มี.ค. 66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 มอบหมายนางไฉไล ช่างดำ นักวิชาการสาธารณสุขเชี่ยวชาญ รองผู้อำนวยการฯ และคณะผู้นิเทศฯ ร่วมสรุปการตรวจราชการและนิเทศงาน รอบที่ 1 ปี 2566 จังหวัดยโสธร โดยมี นายแพทย์สมฤกษ์ จึงสมาน ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 10 เป็นประธาน พร้อมผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดยโสธร ผู้อำนวยการโรงพยาบาลยโสธร และคณะบุคลากรที่เกี่ยวข้องร่วมประชุม ณ ห้องประชุม โรงพยาบาลยโสธรจังหวัดยโสธร