กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (28 ก.พ.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นายนิพนธ์ กูลนิตย์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ พร้อมทีมสื่อสารฯ ร่วมจัดรายการวิทยุเพื่อสื่อสารความรอบรู้ด้าน สุขภาพ ร่วมคิด ร่วมคุย ในประเด็น "กินถูก กินเป็น ในยุค Digial Platforms" โดยมีนางสาวจินตนา ฑีฆะพันธ์ รองหัวหน้ากลุ่มงานอนามัยวัยทำงาน ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เป็นแขกรับเชิญร่วมพูดคุยในราย และคุณวีระเดช พรหมคุปต์ เป็นผู้ดำเนินรายการ ทางสถานีวิทยุ อสมท.อุบลราชธานี FM 107.0 MHz รายการ อสมท. เพื่อชุมชน