กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (20 ก.พ.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี นำคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ ร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 286 โดยในวันนี้ ผู้อำนวยการฯ ได้มอบนโยบายในการทำงานตามนโยบายคุณธรรม จริยธรรม มุ่งเน้น ให้บุคลากรปฏิบัติราชการตามระเบียบ บรรลุตามแผนงานโครงการ และติดตามการบริหารจัดการตามแผนงบประมาณเพื่อให้บรรลุตามแผนปฏิบัติราชการ และอวยพรวันเกิดเจ้าหน้าที่ที่เกิดเดือนมกราคมและเดือนกุมภาพันธ์ จากนั้นคณะกรรมการ Happy body แจ้งขอความร่วมมือให้เจ้าหน้าที่ทดสอบสมรรถภาพทางกายตามแผนกิจกรรม Happy body