กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (14? ก.พ.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางประไพ? เจริญผล? ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ นางสาวปราณี? อุสุพันธ์? ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ นางสรัสวดี? ธานี? หัวหน้ากลุ่มอนามัยวัยทำงาน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่? ร่วมจัดกิจกรรม?รณรงค์ ประชาสัมพันธ์?โครงการสาวไทยแก้มแดง? ควบคู่กับการจัดกิจกรรม?แจกของรางวัลวันวาเลนไทน์?สมาชิกฟิตเนสศูนย์?อนามัย?ที่? 10 อุบล?ราชธานี? พร้อมทั้งแนะนำการรับประทาน?อาหาร?ให้ครบ 5 หมู่โดยเฉพาะ?อาหารที่มีธาตุเหล็ก?และโฟเลท? การบริโภคผัก? ผลไม้? และเสริมด้วยยาเม็ดเสริมธาตุ?เหล็กและโฟลิก? ณ ฟิตเนส?ศูนย์?อนามัย?ที่?สิบ?อุบล?ราชธานี