กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (14 ก.พ.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้สิริพินท์ ศิริโสภาพงศ์ รองผู้อำนวยการฯ กล่าวต้อนรับผู้เข้าร่วมกิจกรรมให้ความรู้ "การบริหารทางการเงิน” ณ ห้องประชุมทับทิมสยาม ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ซึ่งจัดกิจกรรมโดยคณะกรรมการ Happy money & Happy brain เพื่อเป็นการส่งเสริมให้บุคลากรรู้จักการบริหารจัดการเงิน การบริหารดอกเบี้ยเงินกู้ สินเชื่อสวัสดิการเอนกประสงค์สำหรับบุคลากรภาครัฐ สินเชื่อเคหะ ซึ่งมีบุคลากรสนใจเข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้จำนวน 30 คน