กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (13 ก.พ.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นางสิริพินท์ ศิริโสภาพงษ์ รองผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ และร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 285 โดยในวันนี้ รองผู้อำนวยการฯ ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ และปฏิทินกรมอนามัยโดยให้เจ้าหน้าที่ เตรียมจัดทำการประเมินผลการปฏิบัติราชการ จากนั้น คณะกรรมการ Happy family & society จัดกิจกรรม “ความรักอยู่ที่ไหน... หัวใจจะไปหา” เนื่องในเดือนแห่งความรัก คณะกรรมการ Happy money & Happy brain เชิญร่วมกิจกรรมการบริหารทางการเงิน ในวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2566 และคณะกรรมการ Happy body and happy relax ได้แจ้งตารางการทดสอบสมรรถภาพทางกายประจำสัปดาห์