กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (10 ก.พ.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นางไฉไล ช่างดำ รองผู้อำนวยการฯ นางสาวปราณี อุสุพันธ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ พร้อมมอบหมายนางสาวนภัชชล รอดเที่ยง หัวหน้ากลุ่มอนามัยแม่และเด็ก เป็นผู้นำเสนอสรุปผลการตรวจราชการประเด็น สุขภาพกลุ่มวัย จังหวัดมุกดาหาร โดยมี นายแพทย์สมฤกษ์ จึงสมาน ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 10 เป็นประธานในการตรวจราชการและนิเทศงาน กรณีปกติ ณ ห้องประชุมมโนรมย์ โรงพยาบาลมุกดาหาร จังหวัดมุกดาหาร