กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (9 ก.พ.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นางไฉไล ช่างดำ รองผู้อำนวยการฯ นางสาวปราณี อุสุพันธ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ พร้อมคณะผู้นิเทศฯ ร่วมรับฟังการนำเสนอ ผลการดำเนินงานตามตัวชี้วัดกระทรวงสาธารณสุข ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 จังหวัดมุกดาหาร โดยมี นายแพทย์สมฤกษ์ จึงสมาน ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 10 เป็นประธาน ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมุกดาหาร คณะผู้บริหาร และบุคลากรที่เกี่ยวข้องร่วมประชุมพร้อมให้ข้อมูลในที่ประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร