กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (6 ก.พ.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นางไฉไล ช่างดำ รองผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ และร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 284 โดยในวันนี้ รองผู้อำนวยการฯ ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ เฝ้าระวังสถานการณ์ฝุ่น PM2.5 และเตรียมจัดทำการประเมินผลการปฏิบัติราชการ จากนั้น คณะกรรมการ ITA ได้นำเจ้าหน้าที่ร่วมแลกเปลี่ยนประสบการณ์ในการคัดเลือกและเข้ารับการสัมภาษณ์ “คนดีศรีอนามัย” คณะกรรมการ Happy Body ประชาสัมพันธ์กิจกรรมทดสอบสมรรถภาพทางกายประจำสัปดาห์ งานการเงินกลุ่มอำนวยการแจ้งการให้บริการผ่านบัตรเครดิต งานเภสัชกรรมและแพทย์แผนไทย ประชาสัมพันธ์โปรโมชั่นของงานแพทย์แผนไทย กลุ่มอนามัยสิ่งแวดล้อมแนะนำเจ้าหน้าที่กลับมาปฏิบัติงานหลังจากลาศึกษาต่อ และ คณะกรรมการ Happy Heart & Happy Soul ประชาสัมพันธ์กิจกรรมร่วมทำบุญทอดผ้าป่าสามัคคี