กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้( 11 ม.ค.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นางสาวปราณี อุสุพันธ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ ร่วมการประชุมดำเนินงานสนองพระราชดำริ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารีและต่อยอดโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริ เขตพื้นที่จังหวัดศรีสะเกษ โดยท่านรองผู้ว่าราชการจังหวัดศรีสะเกษ นายอนุรัตน์ ธรรมประจำจิต เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุม ทั้งนี้ มีหน่วยงานส่วนราชการ และหน่วยสนองงานที่เกี่ยวข้อง ตามโครงการพระราชดำริ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ จังหวัดศรีสะเกษ ในครั้งนี้