กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
เมื่อระหว่างวันที่ 8-10 มกราคม 2566 นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เป็นประธานในการประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนากำลังคน พัฒนาทีมงานสู่การเสริมสร้างความผูกพันในองค์กร ปีงบประมาณ พ.ศ.2566 วัตถุประสงค์เพื่อพัฒนากำลังคน เสริมสร้างศักยภาพทีมงาน เสริมสร้างความผูกพันในองค์กรและแลกเปลี่ยนเรียนรู้การพัฒนากำลังคนและพัฒนาองค์กรสู่ความเป็นเลิศ ผู้เข้าร่วมประชุม ประกอบด้วย ผู้บริหาร บุคลากรศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี จำนวน 66 คน ได้รับเกียรติจาก นายแพทย์ดนัย เจียรกูล อดีตผู้ทรงคุณวุฒิกรมควบคุมโรค และผู้อำนวยการสำนักงานป้องกันควบคุมโรคที่ 10 จังหวัดอุบลราชธานี บรรยายในหัวข้อ การเสริมสร้างพลังบวกเพิ่มความสุขให้ชีวิต ณ โรงแรม Health Land Resort & spa อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี