กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (9 ม.ค.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นางสิริพินท์ ศิริโสภาพงษ์ รองผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ ร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 280 โดยในวันนี้ รองผู้อำนวยการฯ ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ นโยบายการบริหารงบประมาณการดำเนินงานตามไตรมาสให้ครบถ้วนตามที่กองคลังกำหนด การจัดทำ 5สของกลุ่มงาน การเตรียมจัดทำ PMS ในรอบที่ 1/2566 และขอเชิญร่วมจิตอาสาจัดพานดอกไม้ถวายในงานปฏิบัติธรรมเพื่อเป็นอาจริยบูชาแด่พระเดชพระคุณพระโพธิญาณเถร(ชา สุภฺทโท) ณ วัดหนองป่าพง อ.วารินชำราบ จ.อุบลราชธานี