กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (19 ธ.ค.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ ร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 278 โดยในวันนี้ ผู้อำนวยการฯ ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ ขอบคุณเจ้าหน้าที่ที่รวมกับปฏิบัติงานตามแผนการดำเนินงานที่วางแผนไว้ ทั้งนี้ได้เน้นย้ำให้เจ้าหน้าที่ดูแลสุขภาพในช่วงที่อากาศเย็นลง ให้ออกกำลังกายอย่างสม่ำเสมอ ทำร่างกายให้อบอุ่นและรับประทานอาหารที่มีประโยชน์ต่อร่างกาย