กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (16 ธ.ค.65) คณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลฯ ร่วมสวดมนต์บทโพชฌงคปริตร โดยพร้อมเพรียงกัน ณ หอพระเจ้าใหญ่อินทร์แปลง ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เพื่อถวายพระพร สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ให้ทรงหายจากพระอาการประชวรและมีพระพลานามัยสมบูรณ์โดยเร็ว