กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (14 ธ.ค.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสาวปราณี อุสุพันธ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการ พร้อมด้วยคณะกรรมการตรวจสอบภายในประจำหน่วยงาน เข้ารับรางวัลหน่วยงานที่มีผลการปฏิบัติหน้าที่ผู้ตรวจสอบภายในประจำหน่วยงานดีเด่น ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565 และเข้าร่วมประชุมโครงการเสริมสร้างความเข้มแข็งผู้ตรวจสอบภายในประจำหน่วยงาน ในระหว่างวันที่ 13-15 ธันวาคม 2565 ณ โรงแรมแคนทารี อำเภออุทัย จังหวัดพระนครศรีอยุธยา