กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (2ธ.ค.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี นำคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร และวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2565 ณ บริเวณอาคารผู้ป่วยนอก โรงพยาบาลศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เพื่อถวายเป็นพระราชกุศล และสืบสานประเพณีวัฒนธรรมขององค์กร อยู่ดี มีความสุข เพื่อความเป็นสิริมงคลให้กับบุคลากรต่อไป