กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (28 พ.ย.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ ร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 277 โดยในวันนี้ ผู้อำนวยการฯ ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ เร่งรัดการดำเนินงานตามแผนงานโครงการปฏิบัติตามแผนที่กำหนด การควบคุมกำกับติดตามการดำเนินงานตามแผน การควบคุมความเสี่ยง การควบคุมป้องกันการแพร่ระบาดของโควิด 19 ระลอกใหม่ จากนั้น นางสาวปราณี อุสุพันธ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ แจ้งแผนดำเนินงาน HWP เรื่องแจ้งสมาชิกสหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขจากงานการเงิน และงานตรวจสุขภาพประชาสัมพันธ์การตรวจสุขภาพประจำปีของบุคลากรศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี