กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (25 พ.ย.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นายนิพนธ์ กุลนิตย์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ จัดรายการ อนามัยเช็คอิน ทางสถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทยจังหวัดอุบลราชธานี FM 98.50 MHz. โดยคุณวราภรณ์ นนทวี และคุณปนัดดา เหมือนมาตย์ จากกลุ่มอนามัยวัยเรียน ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เป็นแขกรับเชิญร่วมพูดคุยในประเด็น "ดูแลสุขภาพลูกวัยเรียนด้วยชุดความรู้ "หนูเพชร” เพื่อให้เด็กวัยเรียนเติบโตดี สมองดี มีความรอบรู้ด้านสุขภาพ ซึ่งสามารถรับชมย้อนหลังได้ที่ Facebook ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี และ สวท.อุบลราชธานี