กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (21 พ.ย.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นางสิริพินท์ ศิริโสภาพงษ์ รองผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ ร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 276 โดยในวันนี้ นางสิริพินท์ ศิริโสภาพงษ์ รองผู้อำนวยการฯ ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ เร่งรัดการดำเนินงานตามแผนงานโครงการปฏิบัติตามแผนที่กำหนด จากนั้น นางสรัสวดี ธานี หัวหน้ากลุ่มงานอนามัยวัยทำงาน ประชาสัมพันธ์กำหนดการแข่งขันกีฬาสาธารณสุขสัมพันธ์ โซน 7 ในวันที่ 26 พฤศจิกายน 2565 และกีฬาสาธารณสุขสัมพันธ์จังหวัดอุบลราชธานี ในวันที่ 24 ธันวาคม 2565 และเรื่องแจ้งจากงานพัสดุเพื่อรายงานความคืบหน้าการดำเนินงานก่อสร้างโครงการที่สำคัญ