กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (11 พฤศจิกายน 2565) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เป็นประธานในพิธีลงนามคำรับรองการปฏิบัติราชการ ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 เพื่อถ่ายทอดตัวชี้วัดและค่าเป้าหมายการดำเนินงานจากระดับหน่วยงานสู่ระดับกลุ่มงาน โดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้ากลุ่มงาน ร่วมลงนาม และมีเจ้าหน้าที่ผู้ปฏิบัติงานทุกกลุ่มงาน ร่วมเป็นสักขีพยาน ณ ห้องประชุมทับทิมสยาม ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี