กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (11พ.ย.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมพิธีเปิดนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติโครงการแสงนำใจ ไทยทั้งชาติ เดิน วิ่ง ปั่น ป้องกันอัมพาต ครั้งที่ 8 เฉลิมพระเกียรติ จังหวัดอุบลราชธานี ณ อาคาร UBRU FITNESS มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี โดยมี นายชลธี ยังตรง ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธาน ซึ่งมีหัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ และพสกนิกรทุกหมู่เหล่าเข้าร่วม ซึ่งนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติโครงการแสงนำใจ ไทยทั้งชาติ เดิน วิ่ง ปั่น ป้องกันอัมพาต ครั้งที่ 8 เฉลิมพระเกียรติ จังหวัดอุบลราชธานี จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 11 - 20 พฤศจิกายน 2565