กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (4 พ.ย.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นายนิพนธ์ กุลนิตย์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ พร้อมด้วย กลุ่มสื่อสารประชาสัมพันธ์ฯ จัดรายการ อนามัยเช็คอิน ทางสถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทยจังหวัดอุบลราชธานี FM 98.50 MHz. โดยมี นางสาวปิยนุช พันธ์ศิริ หัวหน้ากลุ่มอนามัยวัยรุ่น เป็นแขกรับเชิญร่วมพูดคุยในประเด็น "รักเป็น ปลอดภัย ในเทศกาลลอยกระทง” ซึ่งสามารถรับชมย้อนหลังได้ที่ Facebook ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี และ สวท.อุบลราชธานี