กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (25 ต.ค.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสาวปิยนุช พันธ์ศิริ หัวหน้ากลุ่มอนามัยวัยรุ่นและวัยเจริญพันธุ์ เข้าร่วมประชุม “โครงการเสริมสร้างความเข้มแข็งเครือข่ายผู้ปกครองในการยอมรับและสร้างเสริมสุขภาวะลูกหลานหลากหลายทางเพศ” ณ ห้องประชุม พมจ.อุบลราชธานี เพื่อนำเสนอแผนการดำเนินงานขององค์กรภาคีในจังหวัดอุบลราชธานี และวางแผนการดำเนินงานของโครงการฯ ครั้งที่ 2 โดยมีหน่วยงานที่เข้าร่วมการประชุม ประกอบด้วย สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ จังหวัดอุบลราชธานี สำนักงานศึกษาธิการ จังหวัดอุบลราชธานี บ้านพักเด็กและครอบครัวจังหวัดอุบลราชธานี สภาเด็กและเยาวชนจังหวัดอุบลราชธานี และสมาคมฟ้าสีรุ้งแห่งประเทศไทย