กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (10 ต.ค.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ ร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 271 โดยในวันนี้ผู้อำนวยการฯ ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ การลงพื้นที่ช่วยเหลือประชาชนที่ประสบภัยน้ำท่วม จากนั้นได้นำเจ้าหน้าที่ไหว้พระเจ้าใหญ่อินแปลง(องค์จำลอง) เนื่องในวันออกพรรษา เพื่อความเป็นสิริมงคลและเป็นขวัญกำลังใจให้กับเจ้าหน้าที่