กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (30 ก.ย.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นายนิพนธ์ กุลนิตย์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ พร้อมด้วย นางสาวรัชดาพร จันทบุตร รองห้วหน้ากลุ่มสื่อสารประชาสัมพันธ์ฯ จัดรายการ อนามัยเช็คอิน ทางสถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทยจังหวัดอุบลราชธานี FM 98.50 MHz. โดยคุณวรรณภา อินต๊ะราชา รองหัวหน้ากลุ่มอนามัยผู้สูงอายุศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชานี เป็นแขกรับเชิญร่วมพูดคุยในประเด็น " วิถีชีวิตใหม่วัยเกษียณ ดูแลสุขภาพตนเองอย่างมีคุณภาพ" ซึ่งสามารถรับชมย้อนหลังได้ที่ Facebook ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี และ สวท.อุบลราชธานี