ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลฯ ร่วมพิธีเปิดอาคารโรงพยาบาลมุกดาหาร
เมื่อวันที่ 25 กย.65 นายแพทย์เกียรติภูมิ วงศ์รจิต ปลัดกระทรวงสาธารณสุข เดินทางมาเป็นประธานในพิธีเปิดอาคาร 40 ปี และอาคารหอผู้ป่วยจิตเวช โรงพยาบาลมุกดาหาร โดยมี นายแพทย์ทวีศิลป์ วิษณุโยธิน ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุขเขตสุขภาพที่ 10 พร้อมด้วยคณะผู้บริหารในเขตสุขภาพที่ 10 ร่วมพิธี ในการนี้ นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นายนิพนธ์ กุลนิตย์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ ร่วมพิธีในครั้งนี้