ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลฯ ให้บริการตรวจสุขภาพประจำปี
เมื่อวันที่ (23/09/65) นายแสวง ชมภูแสน นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโสกแสง อำเภอนาจะหลวย จังหวัดอุบลราชธานี พร้อมด้วยนายจรูญ เอิบอิ่ม ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลฯ พร้อมคณะบริหาร ข้าราชการ และพนักงานจ้าง เข้ารับบริการตรวจสุขภาพประจำปี ที่โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพ ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ทั้งนี้มีนางลักขณา แย้มพิวัน ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ ให้การต้อนรับ พร้อมแนะนำคลินิกบริการต่างๆ โรงพยาบาลฯ ด้วย
นายกฯ เอ่ยชมการบริการ สุดประทับใจ การบริการทุกฝ่าย ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี