กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (20 ก.ย.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นางสาวนภัชชล รอดเที่ยง หัวหน้ากลุ่มอนามัยแม่และเด็ก และเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมประชุมเพื่อติดตามผลการดำเนินงานอนามัยแม่และเด็ก โดยใช้กลไก MCH Board เขตสุขภาพที่ 10 ณ ห้องประชุม 1 ชั้น 4 สำนักงานเขตสุขภาพที่ 10 โดยมีนายแพทย์ดนัย ธีวันดา สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 10 เป็นประธานการประชุม เพื่อวางแผนการทำงานพัฒนางานอนามัยแม่และเด็กในปี 2566 ให้มีการดำเนินงานที่มีประสิทธิภาพ ต่อไป