กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (19 ก.ย.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นางสิริพินท์ ศิริโสภาพงษ์ รองผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ ร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 269 โดยในวันนี้ รองผู้อำนวยการฯ ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ แจ้งเรื่องจากการร่วมประชุมกรมอนามัย จากนั้น นายนิพนธ์ กุลนิตย์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ เชิญชวนเจ้าหน้าที่ร่วมทำบุญทอดกฐิน นางลักขณา แย้มพิวัน ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ แจ้งกิจกรรมจากชมรมจริยธรรมและภารกิจงานโรงพยาบาลศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี งานพัสดุกลุ่มอำนวยการแจ้งการส่งเอกสารงานพัสดุ