กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (31 ส.ค.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ กลุ่มอนามัยแม่และเด็ก ร่วมกิจกรรมการส่งเสริมพัฒนาศักยภาพบุคลากรผู้ปฏิบัติงานในศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก สังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลห้วยยาง โดยการประชุมเชิงปฏิบัติการ เล่นเปลี่ยนโลก เสริมสร้างพัฒนาการดี EQ เยี่ยม เต็มเปี่ยมด้วยทักษะสมอง EF เพื่อส่งเสริมพัฒนาการเด็กปฐมวัย ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลห้วยยาง อ.โขงเจียม จ.อุบลราชธานี โดยมีครูผู้ดูแลเด็ก เข้าร่วมประชุมจำนวน 30 คน