กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (26 ส.ค.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสาวสุกานดา แก้วล้อมบึง หัวหน้ากลุ่มสื่อสารประชาสัมพันธ์ฯ นางสาวรัชดาพร จันทบุตร รองหัวหน้ากลุ่มสื่อสารประชาสัมพันธ์ฯ จัดรายการ อนามัยเช็คอิน ทางสถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทยจังหวัดอุบลราชธานี FM 98.50 MHz. ในประเด็น การดูแลและส่งเสริมสุขภาพวัยรุ่น โดยมี นางสาวอนุธิดา บุญยืน พยาบาลวิชาชีพปฏิบัติการ เป็นแขกรับเชิญในรายการ ซึ่งสามารถรับชมย้อนหลังได้ที่ Facebook ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี และ สวท.อุบลราชธานี