กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (26 ส.ค.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชานี มอบหมายให้นางไฉไล ช่างดำ รองผู้อำนวยการฯ และ นางศุภลักษณ์ ธนธรรมสถิต ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ เป็นผู้แทนในการประชุมตรวจราชการแบบบูรณาการคณะผู้ตรวจราชการ เขตตรวจราชการที่ 11 ประจำปี 2565 รอบที่ 2 จ.มุกดาหาร โดยมีนายธีรวุธ กลั่นเลี้ยง ผู้ตรวจราชการสำนักนายกรัฐมนตรี เขตตรวจราชการที่ 11 เป็นประธานการประชุม เข้าร่วมประชุมผ่านระบบ Cisco Webex Meeting ณ ห้องประชุม 3 สำนักงานเขตสุขภาพที่ 10