กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (25 ส.ค.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้กลุ่มอนามัยแม่และเด็ก ร่วมประชุมคณะอนุกรรมการส่งเสริมพัฒนาการเด็กปฐมวัย สมัชชาสุขภาพจังหวัดอุบลราชธานี ครั้งที่ 1/2565 ณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี โดยมีนายธานินทร์ ไชยานุกูล รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธาน การประชุมครั้งนี้เพื่อนำเสนอผลการดำเนินงานพัฒนาเด็กปฐมวัย และวางแผน กำหนดทิศทางการขับเคลื่อนการส่งเสริมพัฒนาเด็กปฐมวัยในพื้นที่ต่อไป