กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (25 ก.ค.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสิริพินท์ ศิริโสภาพงษ์ รองผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติสวดมนต์ไหว้พระ ร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 260 โดยในวันนี้ รองผู้อำนวยการฯ ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ แจ้งเรื่องการจัดทำแผนการดำเนินงานประจำปีงบประมาณ 2566 และแจ้งกำหนดการสรุปผลการดำเนินงาน ประจำปีงบประมาณ 2565