กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (22 ก.ค. 65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางไฉไล ช่างดำ รองผู้อำนวยการฯ นางสาวปราณี อุสุพันธ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ พร้อมด้วยคณะตรวจราชการและนิเทศงานฯ ร่วมประชุมสรุปผลการตรวจราชการและนิเทศงาน กรณีปกติ และมอบหมายให้ นางอุมาพร สังขฤกษ์ หัวหน้ากลุ่มอนามัยวัยเรียน เป็นผู้นำเสนอประเด็นสุขภาพกลุ่มวัย สุขภาพดีวิถีใหม่ โดยมี นายแพทย์ดนัย ธีวันดา สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 10 เป็นประธาน ณ ห้องประชุมทานตะวัน สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร อ.เมือง จ.มุกดาหาร