กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (20 ก.ค. 65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางไฉไล ช่างดำ รองผู้อำนวยการฯ นางสาวปราณี อุสุพันธ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ พร้อมด้วยคณะตรวจราชการและนิเทศงานฯ ร่วมตรวจราชการและนิเทศงาน กรณีปกติ รอบที่ 2 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 เขตสุขภาพที่ 10 ณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เพื่อรับฟังการขับเคลื่อนงานประเด็นสุขภาพกลุ่มวัย และสุขภาพดี วิถีใหม่ จากผู้รับผิดชอบงาน ทั้งนี้ ทีมตรวจราชการได้ให้ข้อเสนอและแนวทางการดำเนินงานในพื้นที่ต่อไป