กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (11 ก.ค. 65) นพ.ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางศุภลักษณ์ ธนธรรมสถิต ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ และเจ้าหน้าที่ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมการประชุมคณะกรรมการเขตสุขภาพที่ 10 ครั้งที่ 7/2565 ผ่านระบบวิดีทัศน์ทางไกล Webex ณ ห้องประชุมโกเมน ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เพื่อพัฒนาและปรับปรุงงานให้มีประสิทธิภาพและประสิทธิผล สนับสนุนบริการสุขภาพ ทุกระดับให้สามารถดำเนินการให้สอดคล้องกับบทบาทภารกิจ ภายใต้การบริหารจัดการติดตาม ควบคุมกำกับของเขตสุขภาพ โดยมี นายแพทย์ทวีศิลป์ วิษณุโยธิน ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 10 เป็นประธาน ผู้เข้าประชุมประกอบด้วย คณะกรรมการเขตสุขภาพที่ 10