กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (25 มี.ค.65 ) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสาวสุกานดา แก้วล้อมบึง หัวหน้ากลุ่มสื่อสารประชาสัมพันธ์ฯ นำทีมสื่อสารประชาสัมพันธ์ จัดรายการ อนามัยเช็คอิน ทางสถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทยจังหวัดอุบลราชธานี FM 98.50 MHz.ในประเด็น "วัยรุ่นยุคใหม่ใส่ใจสุขภาพ ด้วยหลัก NEST Plus " โดยมีคุณลักขณา ประมูลพงศ์ รองหัวหน้ากลุ่มอนามัยวัยรุ่นและวัยเจริญพันธุ์ ร่วมเป็นแขกรับเชิญในรายการ โดยสามารถรับชมย้อนหลังได้ทางแฟนเพจเฟสบุ๊ค สวท.อุบลราชธานี และแฟนเพจเฟสบุ๊ค ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี