กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (8 ก.ค. 65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางไฉไล ช่างดำ รองผู้อำนวยการฯ พร้อมด้วยคณะตรวจราชการและนิเทศงานฯ ร่วมประชุมสรุปผลการตรวจราชการและนิเทศงาน กรณีปกติ และมอบหมายให้ นางสรัสวดี ธานี พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ หัวหน้ากลุ่มอนามัยวัยทำงาน เป็นผู้นำเสนอประเด็นสุขภาพกลุ่มวัย สุขภาพดีวิถีใหม่ โดยมี นายแพทย์ดนัย ธีวันดา สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 10 เป็นประธาน ณ ห้องประชุมมิ่งมงมล ชั้น 5 อาคารผู้ป่วยนอก 5 ชั้น รพ.อำนาจเจริญ อ.เมือง จ.อำนาจเจริญ