กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางประไพ เจริญผล ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ ผู้รับผิดชอบงานจากกลุ่มอนามัยวัยเรียน ศอ.10อบ. ผู้รับผิดชอบงาน จากสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี โรงพยาบาลสรรพสิทธิประสงค์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 1 ร่วมลงพื้นที่ติดตามและประเมินผลการดำเนินงาน ประเด็นวัยเรียน ณ โรงเรียนเมืองอุบล อ.เมือง จ.อุบลราชธานี ทั้งนี้ทางคณะฯ ได้ให้ข้อเสนอแนะแนวทางการดำเนินงานตามประเด็นวัยเรียน เพื่อขับเคลื่อนงานต่อไป