กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (9 มิ.ย.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมกิจกรรมทำบุญถวายภัตตาหารเช้า ณ วัดหลวง ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดอุบลราชธานี เพื่อถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในวันอานันทมหิดล วันที่ระลึกคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรมหาอานันทมหิดล รัชกาลที่ 8 โดยได้รับความเมตตาจากพระครูวิลาสกิจจาทร เจ้าคณะอำเภอดอนมดแดง เจ้าอาวาสวัดหลวง เป็นประธานในพิธี ฝ่ายสงฆ์