กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้(6 มิ.ย.65)นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมเป็นเกียรติในการต้อนรับผู้เข้าอบรมหลักสูตรรองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์โรงพยาบาลศูนย์/โรงพยาบาลทั่วไปและโรงพยาบาลในสังกัดกรมต่างๆของกระทรวงสาธารณสุข รุ่นที่ 16 /2565 ณ โรงพยาบาลสรรพสิทธิประสงค์ จ.อุบลราชานี โดยมี นายทรงพล วิชัยขัทคะ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานในพิธีเปิดการอบรมฯ ทั้งนี้ยังมีคณะผู้บริหารในเขตสุขภาพที่ 10 ร่วมต้อนรับคณะผู้เข้าร่วมอบรมในครั้งนี้ด้วย