กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (6 มิ.ย.65) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นางสิริพินท์ ศิริโสภาพงษ์ รองผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติสวดมนต์ไหว้พระ ร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 253 โดยในวันนี้ รองผู้อำนวยการฯ ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ ได้แก่ การเตรียมวางกำลังคน จัดเตรียมทีมร่วมกิจกรรมงานวิ่งของหน่วยงาน จากนั้น นางไฉไล ช่างดำ รองผู้อำนวยการฯ ได้ให้คำแนะนำข้อมูลการขอจริยธรรมวิจัยเพื่อทำผลงานเลื่อนระดับทางวิชาการ ทพญ.สิริรัตน์ วีระเดช แจ้งการเปิดให้บริการทันตกรรมอย่างเป็นทางการ งานการเจ้าหน้าที่แนะนำบุคลากรใหม่ ได้แก่ ทพ.คมชาญ เบญจบุญนนท์ ทันตแพทย์ปฏิบัติการ และบุคลากรกลับมาปฏิบัติงาน นายเจนวิทย์ ศรพรหม จากนั้น คณะกรรมการ Happy Money แจ้งบริการรับฝากเงินและขั้นตอนการขอรับทุนการศึกษาบุตรของสหกรณ์ออมทรัพย์ฯ