กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้(23 ธ.ค. 64) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้คณะเจ้าหน้าที่กลุ่มอนามัยสิ่งแวดล้อม จัดอบรมหลักสูตรผู้สัมผัสอาหารรุ่นที่ 3 ณ ห้องประชุมสำนักงานสาธารณสุขอำเภอโขงเจียม จังหวัดอุบลราชธานี ให้กับผู้ประกอบการร้านอาหาร และได้รับเกียรติจาก นายวณิกเกียรติ์ ยิ่งเจริญพันธ์ ผู้ช่วยสาธารณสุขอำเภอโขงเจียม เป็นประธานกล่าวต้อนรับ โดยมีวิทยากร คือ นางสิริพร แก้วมหาวงศ์ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี นายบุญเกิด เชื้อธรรม และนางสาวสุดาสวรรค์ สลักคำ ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มีผู้เข้าร่วมประชุมจำนวน 50 คน